Hannover, Jamus– An gudanar da babban taron fasahar masana'antu na duniya, bikin baje kolin masana'antu na Hannover, daga ranar 31 ga Maris zuwa 4 ga Afrilu, 2025. Yokey ta nuna babban aikintahatimin mai,Zoben O, da kuma hanyoyin rufewa na yanayi daban-daban a wurin baje kolin. Tare da fasahar kera kayayyaki daidai gwargwado da kuma damar kirkire-kirkire na musamman ga masana'antu, kamfanin ya jawo hankalin abokan ciniki na duniya don tattaunawa mai zurfi, yana sake nuna ƙarfinsa a matsayin "Sulke Mai Ganuwa na Masana'antu"
Mayar da Hankali Kan Buƙatu: Hatimin Mai da Zoben O Sun Saci Hasken Haske
A wurin baje kolin, rumfar Yokey ta mayar da hankali kan magance manyan ƙalubalen rufe kayan aiki a masana'antu, inda ta nuna manyan samfura guda biyu:
-
Hatimin Mai Mai Tsada: Ta amfani da kayan haɗin roba da ƙirar tsarin daidaitawa, waɗannan hatimin suna karya iyakokin tsawon rai na hatimin mai na gargajiya a ƙarƙashin yanayin zafi mai yawa da matsin lamba mai yawa. Sun dace da aikace-aikace masu wahala kamar akwatunan gear na injinan gini na iska da tsarin hydraulic na injinan gini.
-
Zoben O-Zobba Masu Inganci: Samun damar yin amfani da fasahar ƙira mai inganci da kuma kwaikwayon hatimin motsi mai ƙarfi. An yi amfani da waɗannan zoben O a fannoni masu tasowa kamar sabbin kayan aiki na makamashi da semiconductor.
"Maganin rufewa na Yokey yana magance matsalolin da ke tattare da haɓaka kayan aikinmu kai tsaye. Ƙarfin haɓakawa na musamman a cikin sabon ɓangaren makamashi yana da ban sha'awa musamman,"wani wakili daga wani kamfanin kera kayan aikin masana'antu na Turai ya yi tsokaci.
Zurfin Fasaha: Daga Abubuwan Sassa zuwa Kariyar Matakin Tsarin
Bayan samfuran mutum ɗaya, Yokey ya nuna hanyoyin haɗin tsarin rufewa, yana nuna hangen nesansa a matsayin "Mai gadi mara iyaka":
-
Sassan Haɗin Roba Mai Sauri na Layin Dogo Mai Sauri: Magance matsalolin gajiyar rufewa a ƙarƙashin tasirin mita mai yawa, wanda ya dace da jiragen ƙasa da ke aiki a saurin da ya wuce kilomita 400/h.
-
Fakitin Batirin Tesla da aka keɓe don ɗaurewa: Inganta aikin tsaron ababen hawa na lantarki ta hanyar gwajin juriya ga lalata electrolyte.
-
Na'urori Masu Haɓaka Na'urar Firikwensin Hankali: Haɗa ayyukan sa ido kan kwararar ruwa don haɓaka sabbin abubuwan gyara na hasashen kayan aikin masana'antu.
"Ba wai kawai muna samar da kayan aiki ba, har ma muna kare cikakken ingancin kayan aiki ta hanyar sabbin abubuwa da suka shafi yanayin aiki a fasahar rufewa,"ya jaddada wani mai magana da yawun Yokey.
Lokacin Saƙo: Afrilu-17-2025
