An tsara shi da kyau musamman HNBR, NBR, Acm, Neoprene Rubber X Zobe
Kasancewar muna samun tallafi daga ƙungiyar IT mai hazaka kuma ƙwararre, za mu iya ba da tallafin fasaha kan ayyukan kafin siyarwa da bayan siyarwa don HNBR, NBR, Acm, Neoprene Rubber X Ring da aka tsara da kyau. Muna maraba da duk tambayoyin ra'ayi daga gida da ƙasashen waje don yin aiki tare da mu, kuma muna fatan samun wasiƙunku.
Kasancewar muna samun tallafi daga ƙungiyar IT mai hazaka kuma ƙwararriya, za mu iya samar da tallafin fasaha kan sabis na kafin-tallace-tallace da bayan-tallace-tallace donZoben roba na China X da zoben roba na Neoprene XMuna da mafi kyawun mafita da ƙwararrun ƙungiyar tallace-tallace da fasaha. Tare da haɓaka kamfaninmu, mun sami damar isar da mafi kyawun samfura ga abokan ciniki, kyakkyawan tallafin fasaha, cikakken sabis bayan tallace-tallace.
Sassan Rubber na Kayan Aiki daban-daban
Gasket ɗin Silicone O-ring
1. Suna: SIL/ Silicone/ VMQ
3. Yanayin Aiki: -60 ℃ zuwa 230 ℃
4. Fa'ida: Kyakkyawan juriya ga ƙarancin zafi da tsawaitawa;
5. Rashin amfani: Rashin aiki mai kyau ga tsagewa, gogewa, iskar gas, da alkaline.
Zoben O-ring na EPDM
1. Suna: EPDM
3. Yanayin Aiki: -55 ℃ zuwa 150 ℃
4. Fa'ida: Kyakkyawan juriya ga Ozon, Wuta, da kuma yanayin zafi.
5. Rashin amfani: Rashin juriya ga sinadarin iskar oxygen
Zoben FKM O-ring
FKM wani sinadari ne mai inganci wanda ya dace da amfani da mai na dogon lokaci a yanayin zafi mai yawa.
FKM kuma yana da kyau ga aikace-aikacen tururi. Yanayin zafin aiki shine -20℃ zuwa 220℃ kuma ana ƙera shi da baƙi, fari da launin ruwan kasa. FKM ba shi da phthalate kuma ana iya samunsa a cikin ƙarfe da za a iya ganowa/x-ray da za a iya duba shi.
Buna-N NBR Gasket O-ring
Takaitaccen Bayani: NBR
Suna gama gari: Buna N, Nitrile, NBR
Ma'anar Sinadarai:Butadiene Acrylonitrile
Halaye na Gabaɗaya: Mai hana ruwa, mai hana mai
Tsawon-tsayi na Durometer (Bakin teku A): 20-95
Nisan Tashin Hankali (PSI): 200-3000
Tsawaita (Matsakaicin%): 600
Saitin Matsawa: Mai Kyau
Juriya-Sake Sakewa: Mai Kyau
Juriyar Kambun: Mai kyau
Juriyar Hawaye: Mai Kyau
Juriyar Ƙarfin Ƙarfi: Mai Kyau zuwa Madalla
Juriyar Mai: Mai Kyau zuwa Madalla
Amfani da Ƙananan Zafin Jiki (°F): -30° zuwa - 40°
Amfani da Zafin Jiki Mai Girma (°F): zuwa 250°
Tsufa Yanayi-Hasken Rana: Rashin Kyau
Mannewa Ga Karfe: Mai Kyau Zuwa Mai Kyau
Tsarin Taurin Amfani: 50-90 bakin teku A
Riba
1. Yana da kyakkyawan juriya ga ruwa, mai, ruwa da kuma juriya ga ruwa mai tsafta.
2. Kyakkyawan saitin matsi, juriya ga abrasion da ƙarfin tensile.
Rashin amfani
Ba a ba da shawarar amfani da shi a cikin sinadarai masu ƙarfi kamar acetone, da MEK, ozone, hydrocarbons masu chlorine da nitro hydrocarbons ba.
Amfani: tankin mai, akwatin mai, na'urar hydraulic, fetur, ruwa, man silicone, da sauransu.
Bita
Kasancewar muna samun tallafi daga ƙungiyar IT mai hazaka kuma ƙwararre, za mu iya ba da tallafin fasaha kan ayyukan kafin siyarwa da bayan siyarwa don HNBR, NBR, Acm, Neoprene Rubber X Ring da aka tsara da kyau. Muna maraba da duk tambayoyin ra'ayi daga gida da ƙasashen waje don yin aiki tare da mu, kuma muna fatan samun wasiƙunku.
An tsara shi da kyauZoben roba na China X da zoben roba na Neoprene XMuna da mafi kyawun mafita da ƙwararrun ƙungiyar tallace-tallace da fasaha. Tare da haɓaka kamfaninmu, mun sami damar isar da mafi kyawun samfura ga abokan ciniki, kyakkyawan tallafin fasaha, cikakken sabis bayan tallace-tallace.






