KTW (Ìdánwò àti Ìdánwò Ìfọwọ́sí Àwọn Ẹ̀yà Tí Kì í Ṣe Ti Irin ní Ilé Iṣẹ́ Omi Mímú ní Germany) dúró fún ẹ̀ka tí ó ní àṣẹ ti Ẹ̀ka Ìlera Àpapọ̀ ti Germany fún yíyan ohun èlò ètò omi mímu àti ìṣàyẹ̀wò ìlera. Ó jẹ́ yàrá ìwádìí ti DVGW ti Germany. KTW jẹ́ àjọ ìlànà tí a fi ìdí rẹ̀ múlẹ̀ ní ọdún 2003.
Àwọn olùpèsè gbọ́dọ̀ tẹ̀lé ìlànà DVGW (German Gas and Water Association) W 270 “Ìtànkálẹ̀ àwọn ohun alààyè tí kò ní irin”. Ìlànà yìí ń dáàbò bo omi mímu kúrò lọ́wọ́ àwọn ohun tí kò ní ìbàjẹ́. W 270 tún jẹ́ ìlànà ìlò àwọn ìpèsè òfin. Ìlànà ìdánwò KTW ni EN681-1, àti ìlànà ìdánwò W270 ni W270. Gbogbo àwọn ètò omi mímu àti àwọn ohun èlò ìrànlọ́wọ́ tí a kó lọ sí Yúróòpù gbọ́dọ̀ ní ìwé ẹ̀rí KTW.
Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù Kẹsàn-án-19-2022